Link alternatif AsianBookie.com: | asianbookie6.com |  asianbookie.uk | (Bookmark CTRL+D)

SBOTOP

bet365 - Best Live Odds on All Asian Handicaps. - SIGN UP NOW!

M88.com

Main Menu | Preferences | Search | Register | Log In

Registered Forum Members: 270908 and growing!

Tôi không tin - AsianBookie.Com Forums

AsianBookie Việt Nam 
 Main Menu > AsianBookie Việt Nam > Tôi không tin

ABVN LiveChat! - Mới! [ 152 người đang trực tuyến ]
Search | Register | Log In
 ( Page 1 )  Go to Last Post    
Posted By Topic: Tôi không tin       - Views: 280
Subango
06-Apr 2024 Saturday 1:06 AM (27 days ago)
binhbon211, Rooney, DungPham and 1 others  4 Likes  
Active Member

Liked By: 140

Tipsters
Championship:
Player has
not started

Tôi không tin trận MSK Zilina - Slovan Bratislava đang phút 74 dừng ở hai bàn. 

binhbon211, Rooney, DungPham and 1 others  4 Likes  
 Like     

Subango
06-Apr 2024 Saturday 1:06 AM (27 days ago)            #2
Active Member

Tipsters
Championship:
Player has
not started

Like     
Subango
06-Apr 2024 Saturday 1:20 AM (27 days ago)            #3
Active Member

Tipsters
Championship:
Player has
not started

0-3

Like     
Subango
06-Apr 2024 Saturday 1:20 AM (27 days ago)            #4
Active Member

Tipsters
Championship:
Player has
not started

Tôi không tin đời tôi Có em rồi phải xa em suốt đời Nắng ấm nơi người xa thật xa Cớ sao lại cho mưa gió nơi này

Tôi không tin tình em Dễ yêu rồi dễ quên nhau mất rồi Đã thế nay tình tôi đành thôi Không còn nhớ đến ai

Trong nhân gian giờ đây Có muôn ngàn lối đi em đã chọn (em đã chọn) Những bước đi của tôi giờ đây Phải đi về đâu để thấy em tôi

Khi đôi ta gặp nhau Biết đâu rồi sẽ xa nhau suốt đời (xa nhau suốt đời) Nắng ấm cho mình em thật sao Nơi này gió mưa hoài

Ngày tình yêu tìm đến chúng ta Anh nào đâu có hay Ngày mình xa nhau đã đến như trong giấc mộng Rồi mai đây nếu trên đường đời thấy nhau Biết nói ra sao đây em tình đã qua

Rồi tình yêu rời bến chúng ta Đi về nơi rất xa Người về một phương biết đến khi nào gặp lại Rồi mai đây nếu trên đường đời thấy nhau Hãy nói anh nghe sao em đành lòng bỏ đi Tình đành dở dang thôi

Trong nhân gian giờ đây Có muôn ngàn lối đi em đã chọn (em đã chọn) Những bước đi của tôi giờ đây Phải đi về đâu để thấy em tôi

Khi đôi ta gặp nhau Biết đâu rồi sẽ xa nhau suốt đời (xa nhau suốt đời) Nắng ấm cho mình em thật sao Nơi này gió mưa hoài

Ngày tình yêu tìm đến chúng ta Anh nào đâu có hay Ngày mình xa nhau đã đến như trong giấc mộng Rồi mai đây nếu trên đường đời thấy nhau Biết nói ra sao đây em tình đã qua

Rồi tình yêu rời bến chúng ta đi về nơi rất xa Người về một phương biết đến khi nào gặp lại Rồi mai đây nếu trên đường đời thấy nhau Hãy nói anh nghe sao em đành lòng bỏ đi Tình đành dở dang thôi Hoh

Ngày tình yêu tìm đến chúng ta Anh nào đâu có hay Ngày mình xa nhau đã đến như trong giấc mộng Rồi mai đây nếu trên đường đời thấy nhau Biết nói ra sao đây em dù tình đã qua

Rồi tình yêu rời bến chúng ta đi về nơi rất xa Người về một phương biết đến khi nào gặp lại Rồi mai đây nếu trên đường đời thấy nhau Hãy nói anh nghe sao em đành lòng bỏ đi Để tình ta đành dở dang thôi

anhpro1805  1 Likes  
 Like     
[Go Back to Top]
 Main Menu > AsianBookie Việt Nam > Tôi không tin

Change Timezone:   

5. H_M ms

AsianBookie.com Forums Home | Back to AsianBookie.com

© Copyright 1998-2024 AsianBookie.Com - All rights reserved.
Advertise Feedback WAP Privacy Policy Terms of Service